![](http://factsheets.in.th/wp-content/uploads/2021/01/18623283_10211999274570468_7148527208235148066_o-1024x683.jpg)
อ.พีรพัทธ์ นันนารารัตน์ ได้รับเชิญจากศูนย์เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์แห่งชาติ สำนักงานพัฒนาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ (สวทช.) และ ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด มหาชน เป็นคณะกรรมการตัดสินโครงการต่อกล้าให้เติบใหญ่ รุ่นที่ 5 ประจำปี 2560 โดยพิธีปิดมีขึ้นเมื่อวันที่ 1 ธันวาคม 2560 ณ ศูนย์ประชุมอุทยานวิทยาศาสตร์ประเทศไทย จังหวัดปทุมธานี